Được sự quan tâm của lãnh đạo Đồn biên phòng Mường Pồn. Tiếp tục đẩy mạnh việc cắt tóc miễn phí cho học sinh trên địa bàn xã Mường pồn, ngày 30/9/2019 các cán bộ chiến sĩ Đồn đã xuống và cắt tóc cho các em học sinh trường THCS xã Mường Pồn. Việc làm ý nghĩa của các đồng chí càng làm tăng thêm nghĩa tình quân - dân. Qua đây thay mặt cho các cán bộ giáo viên trường THCS xã Mường Pồn gửi lời chúc sức khỏe tới toàn thể cán bộ chiến sĩ của đồn, chúc các đồng chí mạnh khỏe luôn vững chắc tay súng để bảo vệ vùng trời vùng biên giới của tổ quốc.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn