Được sự quan tâm của lãnh đạo huyện Điện Biên và huyện Đoàn huyện Điện Biên ngày 3/9/2020 huyện đoàn đã tổ chức trao 300 chiếc chăn cho mười trường vùng ngoài mỗi trường 30 chiếc. Trong đó trường THCS xã Mường Pồn cũng nhận được tấm lòng hảo tâm với 30 chiếc chăn, món quà đầy ý nghĩa nhằm giúp các em thấy được sự quan tâm của các cấp các ngành để không ngừng nỗ nực vươn lên trong học tập. Qua đây nhà trường cũng xin chân thành cảm ơn món quà của huyện Đoàn Điện Biên và hy vọng các cấp, ban ngành huyện thường xuyên quan tâm hơn nữa tới sự nghiệp giáo dục của của toàn thể các trường trên địa bàn huyện nói chung và xã Mường Pồn nói riêng.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn