Tuổi học trò là quãng thời gian đáng giá và đáng trân trọng nhất của cuộc đời con người. Chia tay tuổi học trò khoảng khắc khó khăn và để lại ấn tượng sâu đậm nhất với mỗi người. Ngày 25/5/2022 học sinh lớp 9 trường THCS xã Mường Pồn đã mua chậu và cây hoa giấy đồng thời các em đã mang phân, đất đi để trồng cây kỷ niệm nhà trường sau bốn năm học tập và rèn luyện dưới mái trường.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn