Thực hiện kế hoạch hội khỏe của phòng giáo dục nhằm tuyên truyền, giáo dục truyền thống luyện tập thể dục thể thao cho học sinh trong các nhà trường. Ngày 16/10/2020 tại bể bơi U Va đã diễn ra giải bơi nhằm tuyển chọn các học sinh có thành tích tốt để tiếp tục huấn luyện nâng cao thành tích cho các em tiếp tục tham gia HKPĐ cấp tỉnh Trường THCS xã Mường Pồn đã tham gia các nội dung và một em đạt giải 3 của nữ.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn