Hưởng ứng phong tròa thi đua của ngành ngày 10 đến ngày 12/1/2020 trường THCS xã Mường Pồn đã tổ chức cho học sinh tham gia các môn Hội khỏe cấp huyện gồm các nội dung: Đẩy gậy các hạng cân, chạy các cự li. Sau các ngày cố gắng của thầy cô và các em nhà trường đã đạt một giải nhì môn chạy cự li 800m, hai giải 3 (một giải đẩy gậy và một giải chạy 1500m)
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn