Được sự kết nối của nhạc sĩ Huy Thông ngày 5/11/2022 nhóm tình nguyện Sài Gòn với cô trưởng đoàn đã 81 tuổi đã lên tặng quà cho học sinh nhà trường gồm 200 chiếc áo rét Việt Tiến; 30 kiện mì tôm; bánh, kẹo. Với đoàn gồm các bà, các cô với độ tuổi cao không ngần ngại quãng đường xa xôi mang những món quà vô cùng ý nghĩa cho học sinh nghèo nhà trường. Qua đây cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc đến Đoàn, chúc tất cả các thành viên trong đoàn luôn luôn mạnh khỏe, bình an và kết nối nhiều hơn nữa với những nơi học sinh còn nhiều khó khăn.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn