Trong tình hình dịch Covid đang diễn ra hết sức phức tạp trên thế giới và ở trong nước. Ngày 3/5/2021 cô giáo Đào Thị Lan Anh giáo viên nhà trường đã tặng 400 chiếc khẩu trang y tế cho nhà trường đây là món quà vô cùng ý nghĩa trong lúc tình hình dịch bệnh đang bùng phát trở lại. Qua đây xin gửi lời cảm ơn tới cô và gia đình chúc cô và gia đình luôn mạnh khỏe, công tác tốt tiếp tục cùng nhà trường và các đoàn thể xã hội tăng cường các biện pháp phòng chống dịch bệnh.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn