Trong đợt rét đậm rét hại kéo dài để chia sẻ bớt khó khẵn cho học sinh trường THCS xã Mường Pồn, ngày 15/1/2021 gia đình anh Nguyễn Văn Dũng. Khu đoàn kết, phường Minh Đông, thành phố Việt Trì tỉnh phú thọ đã trao tặng: 80kg gạo; 8 hộp mì tôm; 1 kiện Bình đựng nước; cùng xúp, mì chính và rất nhiều quần áo, chăn bông cho học sinh của nhà trường. Thay mặt nhà trường và học sinh trong nhà trường xin đón nhận tình cảm và nghĩa cử cao đẹp của gia đình và xin được gửi đến gia đình anh lời cảm ơn chân thành, sâu xắc nhất. Chúc gia đình anh luôn dồi dào sức khỏe, thành công và có nhiều sự quan tâm hơn cho học sinh khó khăn của nhà trường cũng như học sinh khó khăn ở các tỉnh khác.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn