Để chuẩn bị tốt nhất cho cả nước thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới từ ngày 17 đến 19/12/2019 Bộ giáo đục đã tổ chức tập huấn cho giáo viên cốt cán và tổ trưởng chuyên môn về những thay đổi và những điểm mới trong chương trình phổ thông mới cho 9 tỉnh. Qua đợt tập huấn này nhằm trang bị cho thầy cô kiến thức về chương trình giáo dục phổ thông mới và góp phần tuyên truyền cho Nhà trường, Đồng nghiệp và các bậc phụ huynh hiểu rõ về nội dung chương trình và những điểm mới trong chương trình GDPT mới.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn