Do tình hình dịch bệnh Covid 19 diễn biến phức tạp từ ngày 26/7 đến 31/7/2021 Nhà xuất bản giáo dục đã tổ chức tập huấn trực tuyến các môn học theo chương trình giáo dục phổ thông 2018. Qua buổi tập huấn đã giúp cán bộ giáo viên nhà trường hiểu rõ hơn và có cái nhìn khái quát hơn về chương trình giáo dục phổ thông 2018 qua đó từng bước thực hiện chương trình có hiệu quả nhất.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn