Hưởng ứng kế hoạch tổ chức cuộc thi sáng tạo thanh thiếu niên, nhi đồng huyện Điện Biên năm 2019. Ngày 19/04/2019 trường THCS xã Mường Pồn đã tổ chức cuộc thi sáng tạo thanh thiếu niên, nhi đồng cấp trường từ đó tuyển chọn các sản phẩm đạt hiệu quả cao để hưởng ứng cuộc thi do UBND huyện tổ chức. Qua cuộc thi này đã tạo sân chơi bổ ích cho học sinh trong toàn nhà trường nhằm phát triển khả năng sáng tạo và tạo hứng thú học tập cho học sinh.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn