Hôm nay ngày 3/2/2021 đồng chí Bùi Văn Chương chủ tịch công đoàn trường THCS xã Mường Pồn đã trao tặng 5 xuất quà tết cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn cho học sinh của nhà trường, mỗi xuất là 200.000đ /1 xuất. Thay mặt nhà trường, tôi trân trọng cảm ơn thầy về nghĩa cử hết sức cao đẹp này. Chúc thầy và gia đình có cái tết đầm ấm vui tươi, luôn hạnh phúc và thành công trong công việc.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn