Ngày 13/4/2021 giáo viên và sinh viên trường Cao đẳng kinh tế Điện Biên đã tiến hành tuyển sinh đối với học sinh lớp 9 của nhà trường, đồng thời các sinh viên lớp nghề đã cắt tóc miễn phí cho học sinh nhà trường. Qua đây thay mặt nhà trường gửi lời cảm ơn sâu sắc tới toàn thể cán bộ giáo viên trường Cao đẳng kinh tế Điện Biên và các sinh viên của nhà trường và chúc cho nhà trường thành công tốt đẹp trong công tác tuyển sinh.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn