Được sự qua tâm của BGH trường THPT Thanh Nưa ngày 21/9/2020 đồng chí Nguyễn Thanh Tùng phó hiệu trưởng trường THPT Thanh Nưa đã lên trao học bổng cho các em học sinh lớp 9 có hoàn cảnh khó khăn của trường THCS xã Mường Pồn. Món quà ý nghĩa này giúp các em cố gắng vươn lên trong học tập và trong cuộc sống. Qua đây BGH, cùng toàn thể cán bộ giáo viên nhà trường gửi lời cảm ơn tới tập thể trường THPT Thanh Nưa và mong rằng trường THPT Thanh Nưa dành nhiều sự quan tâm hơn nữa tới các em học sinh trường THCS xã Mường Pồn
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn