Thực hiện quyết định số 241/QĐ-PGDĐT ngày 13 tháng 10 năm 2020 của Phòng giáo dục và Đào tạo huyện Điện Biên về kiểm tra toàn diện trường THCS xã Mường Pồn. Đoàn kiểm tra đã tiến hành kiểm tra trong vòng 1,5 ngày (ngày 14 tháng 10 và sáng ngày 15/10/2020) qua quá trình kiểm tra Phòng giáo dục đã chỉ ra những mặt còn hạn chế của nhà trường còn tồn tại và cần phải khắc phục. Qua nhận xét đán giá của Phòng giáo dục toàn thể BGH và cán bộ CNV nhà trường xin hứa sẽ khắc phục những mặt còn hạn chế trong một thời gian sớm nhất.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn