Để kỉ niệm 92 năm “Ngày Phụ nữ Việt Nam”. Chiều ngày 20/10 trường THCS xã Mường Pồn tổ chức giải Bóng chuyền hơi giữa các đồng chí nữ công trong nhà trường. Qua một buổi chiều thi đấu vui vẻ và vô cùng quyết liệt các đồng chí nữ công trong nhà trường đã đạt được kết quả như sau: Giải nhất tổ Văn - KHXH; giải nhì tổ Toán - KHTN; giải ba tổ HĐGD và tổ văn phòng. Vì vậy, với niềm tự hào về truyền thống và những phẩm chất tốt đẹp của người phụ nữ, thay mặt Ban lãnh đạo nhà trường, tôi xin trân trọng kính chúc tất cả các cán bộ, nhân viên nữ và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc. Chúc các đồng chí có một ngày 20/10 tràn ngập niềm vui và gặt hái được nhiều thành công.
Một số hình ảnh buổi thi đấu
Tổ Văn - KHXH thi đấu với tổ Toán - KHTN
Tổ HĐGD, Văn phòng thi đấu với tổ Văn - KHXH
Tổ HĐGD. văn phòng thi đấu với tổ Toán - KHTN
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn