Để chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 21/11/2020 trường THCS xã Mường Pồn đã tổ chức Hội thi giai điệu tuổi hồng với sự tham dự của 11 chi đội trong nhà trường. Đến với hội thi các chi đội đã trình diễn những tiết mục văn nghệ, những bài múa, những vở kịch hay để tri ân tới các thầy cô và qua đó giáo dục ý thức "tôn sư trọng đạo" của học sinh với thầy cô.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn