Hòa cùng không khí tưng bừng của thanh niên cả nước hướng tới kỷ niệm 92 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3/1931 – 26/3/2023, ngày 25/3/2023 Trường THCS xã Mường Pồn long trọng tổ chức lễ kết nạp đoàn viên mới cho 77 đoàn viên, qua buổi lễ cùng nhau ôn lại truyền thống vẻ vang của Đoàn. Trong cuộc đấu tranh cách mạng giải phóng dân tộc và xây dựng Tổ quốc Việt Nam, Đoàn thanh niên đã có những cống hiến xuất sắc và trưởng thành vượt bậc, xây dựng nên một truyền thống lịch sử rất vẻ vang. Qua lễ kết nạp các đoàn viên xin hứa sẽ cống hiến hết sức lực, trí tuệ và lòng nhiệt huyết, làm hết sức mình để tiếp nối truyền thống hào hùng của cha ông, đưa phong trào đoàn, đội của nhà trường và địa phương phát triển đạt kết quả cao nhất và sẽ luôn cố gắng vươn lên trong cuộc sống, không ngừng học tập tu dưỡng, rèn luyện phẩm chất đạo đức, trí tuệ, dũng cảm để xứng đáng vinh dự là người đoàn viên Đoàn TNCS Hồ Chí Minh.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn