Đồng bào miền Trung của chúng ta đang phải trải qua những ngày khó khăn, sống ngập sâu trong nước lũ. Bằng tình cảm trân quý nhất, người dân cả nước hướng về Miền Trung ruột thịt với những món quà nhỏ là nhu, yếu phẩm, mong được sẻ chia khó khăn. Trường THCS xã Mường đã phát động tới toàn thể cán bộ, công nhân viên và học sinh toàn trường tham gia ủng hộ Đồng bào Miền Trung góp phần nhỏ bé vào giúp đỡ những người dân nơi đây vượt qua khó khăn để ổn định cuộc sống.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn