Trong tình hình dịch covid vẫn diễn ra phức tạp, để chuẩn bị tốt nhất các điều kiện cho học sinh xuống học ngày mùng 6 tết các thầy cô đã quét dọn tổng vệ sinh trường học, tiến hành phun khử trùng các phòng làm việc, lớp học, các phòng ở của học sinh nội trú và xây bể xử lí rác, tưới bồn hoa cây cảnh. Đồng thời các ngày tiếp theo BGH phân công các thầy cô giáo trong nhà trường tiếp tục công tác vệ sinh sửa chữa đường điện, nước để chuẩn bi tốt nhất các điều kiện và cơ sở vật chất trong nhà trường.
Ý kiến bạn đọc
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn